Thuốc trị ho Atussin

Qui cách đóng gói: Hộp 25 vỉ, mỗi vỉ 4 viên nén.

Thành phần:  Natri citrat 133mg, Chlorpheniramine 1mg, Dextromethorphan 10mg, Ammonium Chloride 50mg, Guaiphenesin 50mg

Nhóm: Thuốc ho, long đờm

Nhà sản xuất: United (Việt Nam)

Sản xuất tại Việt Nam

Danh mục:

0888 63 11 99