Thuốc trị cảm cúm Decolgen Forte

Qui cách đóng gói: Hộp 25 vỉ, mỗi vỉ 4 viên.

Thành phần:  Chlorpheniramine 2mg, Paracetamol 500mg, Phenylephrin 10mg

Nhóm: Thuốc giảm đau – hạ sốt

Nhà sản xuất: United (Việt Nam)

Sản xuất tại Việt Nam

0888 63 11 99