Thuốc giảm đau – hạ sốt Hapacol Extra (10 vỉ x 10 viên/hộp)

Qui cách đóng gói: Hộp 24 gói x 1.5g.

Thành phần: Paracetamol 500mg, Cafein 65mg

Nhóm: Thuốc giảm đau – hạ sốt

Nhà sản xuất: Dược Hậu Giang (Việt Nam)

Sản xuất tại Việt Nam

0888 63 11 99