Siro trị ho Atussin 60ml

Qui cách đóng gói: Chai 60ml.

Thành phần: Natri citrat 133mg, Chlorpheniramine 1.33mg, Dextromethorphan 5mg, Ammonium Chloride 50mg, Guaiphenesin 50mg

Nhóm: Thuốc ho, long đờm

Nhà sản xuất: United (Việt Nam)

Sản xuất tại Việt Nam

0888 63 11 99