Siro trị cảm cúm cho trẻ em Tiffy chai 30ml

Qui cách đóng gói: Chai 30ml.

Thành phần: Chlorpheniramine 1mg, Paracetamol 120mg, Phenylephrin 5mg

Nhóm: Thuốc giảm đau – hạ sốt

Nhà sản xuất: Thái Nakorn Patana (Thái Lan)

Sản xuất tại Việt Nam

0888 63 11 99