Siro trị cảm cúm cho trẻ Decolgen syrup 60ml

Qui cách đóng gói: Hộp 1 chai 60ml

Thành phần: Chlorpheniramine 0.33mg, Paracetamol 100mg, Phenylephrin 2.5mg

Nhóm: Thuốc giảm đau – hạ sốt

Nhà sản xuất: United (Việt Nam)

Sản xuất tại Việt Nam

0888 63 11 99